RESULT

2018
2017
19 - 20 พ.ค. 61
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จ.เชียงใหม่
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 39 ธัญชนก เจริญสุขะวัฒนะ
2 99 กมลชนก บุญคร่ำ
3 38 ทิพวรรณ ภู่ระยับ
4 91 นิสาธร กุละปาลานนท์
5 40 Ayumi Shijuzuka
6 24 Kitabayashi Miyu
7 25 ธัญญมัย วัชรเสถียร
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
8 33 ธนวรรณ แจ้งกมลกุลชัย
9 97 กุลนิภา อินทรศิริ
10 29 ภมิษา ภูษิตานนธกูร
DNF 55 สุดารักษ์ พงศ์อายุกูล
DNS 93 Danielle Char
0 22 นิภาภรณ์ ฐิติธนการ

VIOS Division1

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 28 จักรพันธ์ ภัทรธาดาพงษ์
2 34 Sugiyama Yoshiki
3 77 พีรกานต์ เงินมีศรี
4 78 Wada Naoya
5 96 กฤษฎิ์ วสุรัตน์
6 36 โสภณ ภุมรินทร์
7 62 ธีรภัทร เอี่ยมจินดา
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
8 66 รัฐพงษ์ วัฒนาพร
9 63 สัณหวัช วงศ์เจริญ
10 95 เขมรัช ขอนพุดซา
11 22 สุรศักดิ์ ดาเก็ง
12 39 Clement Leung
13 89 นาวิน รัตตเสรี

VIOS Division2

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 99 ภูวดล เวชวงศา
2 33 รุสลี เจ๊ะอุบง
3 35 Kelvin Kwok
4 81 Lok Ting Fung
5 27 วิรุณ ปักษีกุล
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
6 42 ธนากร สุรวุฒิวงศ์
7 41 ณัฐพงศ์ บันทัดทอง
8 45 พอ หงษ์ปาน
DNF 69 ณัฐ อิ่มจิตรปัญญา
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 3 Kentaro Chiba
2 33 ชนินชา ปัญญารุ่งเจริญ
3 25 Shohei Oda
4 96 พุทธมนต์ ธนะพาสุข
5 22 Kentaro Tsuchitori
6 54 ปรม พวงงาม
7 66 เชาวลิต สุุขหร่อง
8 46 ศักดิ์ชัย เยี่ยมวัฒนะ
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
9 69 โชคชัย จารุนงคราญ
10 88 สุวิทย์ คำจีน
DNF 68 พฤฒิพงษ์ ลีฬหนันท
DNF 31 ไกรวุธ จันทะคำแพง
DNS 56 ศรัณยู ประชากริช
DNS 7 ชัญญบุศย์ ธนะพาสุข
0 54 ศิริศิลป์ โชติวิจิตร
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 23 ชินวุฒิ เหล่าชินชาติ
2 11 บุญธรรม กอนโภชน์
3 77 กัมปนาท แก้วถังเมือง
4 33 Michie Mimoto
5 85 พิตติพล พรหมโชติกุล
6 39 ชานนท์ รจนา
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
7 44 สมร มะปะเข
8 9 กิตติพงศ์ นุชิต
9 2 เอกสิทธิ์ นามแสงผา
10 99 โชติพงค์ คุณานันต์ศักดิ์
11 55 ชยพล โยธา
12 36 โสภณ ภุมรินทร์
29 มิ.ย. – 1 ก.ค. 61
สนามบุรีรัมย์ อินเตอร์เนชั่นแนล เซอร์กิต จ.บุรีรัมย์
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 39 ธัญชนก เจริญสุขะวัฒนะ
2 91 นิสาธร กุละปาลานนท์
3 99 กมลชนก บุญคร่ำ
4 40 Ayumi Shijuzuka
5 25 ธัญญมัย วัชรเสถียร
6 38 ทิพวรรณ ภู่ระยับ
7 33 ธนวรรณ แจ้งกมลกุลชัย
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
8 24 Kitabayashi Miyu
9 93 Danielle Char
10 22 นิภาภรณ์ ฐิติธนการ
11 97 กุลนิภา อินทรศิริ
12 55 สุดารักษ์ พงศ์อายุกูล
13 29 ภมิษา ภูษิตานนธกูร

VIOS Division1

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 62 ธีรภัทร เอี่ยมจินดา
2 78 Wada Naoya
3 63 สัณหวัช วงศ์เจริญ
4 34 Sugiyama Yoshiki
5 28 จักรพันธ์ ภัทรธาดาพงษ์
6 36 โสภณ ภุมรินทร์
7 95 เขมรัช ขอนพุดซา
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
8 22 สุรศักดิ์ ดาเก็ง
9 45 พอ หงษ์ปาน
10 96 กฤษฎิ์ วสุรัตน์
DNF 26 จิรศักดิ์ คงพลับ
DNF 77 พีรกานต์ เงินมีศรี
DNS 42 ธนากร สุรวุฒิวงศ์

VIOS Division2

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 99 ภูวดล เวชวงศา
2 66 รัฐพงษ์ วัฒนาพร
3 81 Lok Ting Fung
4 89 นาวิน รัตตเสรี
5 39 Clement Leung
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
6 27 วิรุณ ปักษีกุล
7 35 Kelvin Kwok
8 41 ณัฐพงศ์ บันทัดทอง
9 69 ณัฐ อิ่มจิตรปัญญา
DNF 33 รุสลี เจ๊ะอุบง
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 25 Shohei Oda
2 33 ชนินชา ปัญญารุ่งเจริญ
3 3 Kentaro Chiba
4 22 Kentaro Tsuchitori
5 7 ชัญญบุศย์ ธนะพาสุข
6 96 พุทธมนต์ ธนะพาสุข
7 69 โชคชัย จารุนงคราญ
8 66 เชาวลิต สุุขหร่อง
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
9 54 ปรม พวงงาม
10 88 สุวิทย์ คำจีน
11 46 ศักดิ์ชัย เยี่ยมวัฒนะ
12 31 ไกรวุธ จันทะคำแพง
13 68 พฤฒิพงษ์ ลีฬหนันท์
DNF 56 ศรัณยู ประชากริช
DNF 77 ศิริศิลป์ โชติวิจิตร
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 39 ชานนท์ รจนา
2 55 ชยพล โยธา
3 85 พิตติพล พรหมโชติกุล
4 36 โสภณ ภุมรินทร์
5 23 ชินวุฒิ เหล่าชินชาติ
6 2 เอกสิทธิ์ นามแสงผา
7 10 เพิก เลิศวังพงศ์
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
8 44 สมร มะปะเข
9 37 เอกคฑาวุฒิ ศรีนรศักดิ์ศิลป์
10 33 Michie Mimoto
11 99 โชติพงค์ คุณานันต์ศักดิ์
DNF 9 กิตติพงศ์ นุชิต
- 11 บุญธรรม กอนโภชน์
DQ 77 กัมปนาท แก้วถังเมือง
13 - 15 ก.ค. 61
สนามบางแสน สตรีท เซอร์กิต จ.ชลบุรี
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 39 ธัญชนก เจริญสุขะวัฒนะ
2 91 นิสาธร กุละปาลานนท์
3 38 ทิพวรรณ ภู่ระยับ
4 99 กมลชนก บุญคร่ำ
5 25 ธัญญมัย วัชรเสถียร
6 40 Ayumi Shijuzuka
7 33 ธนวรรณ แจ้งกมลกุลชัย
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
8 24 Kitabayashi Miyu
9 97 กุลนิภา อินทรศิริ
10 93 Danielle Char
11 55 สุดารักษ์ พงศ์อายุกูล
12 22 นิภาภรณ์ ฐิติธนการ
DNF 29 ภมิษา ภูษิตานนธกูร

VIOS Division1

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 96 กฤษฎิ์ วสุรัตน์
2 62 ธีรภัทร เอี่ยมจินดา
3 22 สุรศักดิ์ ดาเก็ง
4 36 โสภณ ภุมรินทร์
5 28 จักรพันธ์ ภัทรธาดาพงษ์
6 63 สัณหวัช วงศ์เจริญ
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
7 77 พีรกานต์ เงินมีศรี
8 78 Wada Naoya
9 95 เขมรัช ขอนพุดซา
10 34 Sugiyama Yoshiki
DNS 42 ธนากร สุรวุฒิวงศ์

VIOS Division2

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 39 Clement Leung
2 26 จิรศักดิ์ คงพลับ
3 35 Kelvin Kwok
4 33 รุสลี เจ๊ะอุบง
5 89 นาวิน รัตตเสรี
6 81 Lok Ting Fung
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
7 27 วิรุณ ปักษีกุล
8 41 ณัฐพงศ์ บันทัดทอง
9 69 ณัฐ อิ่มจิตรปัญญา
DNF 45 พอ หงษ์ปาน
- 99 ภูวดล เวชวงศา
- 66 รัฐพงษ์ วัฒนาพร
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 22 Kentaro Tsuchitori
2 7 ชัญญบุศย์ ธนะพาสุข
3 3 Kentaro Chiba
4 54 ปรม พวงงาม
5 69 โชคชัย จารุนงคราญ
6 96 พุทธมนต์ ธนะพาสุข
7 88 สุวิทย์ คำจีน
8 25 Shohei Oda
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
9 66 เชาวลิต สุุขหร่อง
10 77 ศิริศิลป์ โชติวิจิตร
11 31 ไกรวุธ จันทะคำแพง
12 46 ศักดิ์ชัย เยี่ยมวัฒนะ
13 68 พฤฒิพงษ์ ลีฬหนันท์
14 33 ชนินชา ปัญญารุ่งเจริญ
- 56 ศรัณยู ประชากริช
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 23 ชินวุฒิ เหล่าชินชาติ
2 55 ชยพล โยธา
3 77 กัมปนาท แก้วถังเมือง
4 11 บุญธรรม กอนโภชน์
5 36 โสภณ ภุมรินทร์
6 39 ชานนท์ รจนา
7 44 สมร มะปะเข
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
8 2 เอกสิทธิ์ นามแสงผา
9 37 เอกคฑาวุฒิ ศรีนรศักดิ์ศิลป์
10 33 Michie Mimoto
11 33 Michie Mimoto
12 9 กิตติพงศ์ นุชิต
13 99 โชติพงค์ คุณานันต์ศักดิ์
14 85 พิตติพล พรหมโชติกุล
22 - 23 ก.ย. 61
สวนสาธารณะสะพานหิน จ.ภูเก็ต
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 91 นิสาธร กุละปาลานนท์
2 39 ธัญชนก เจริญสุขะวัฒนะ
3 99 กมลชนก บุญคร่ำ
4 25 ธัญญมัย วัชรเสถียร
5 38 ทิพวรรณ ภู่ระยับ
6 97 กุลนิภา อินทรศิริ
7 33 ธนวรรณ แจ้งกมลกุลชัย
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
8 22 นิภาภรณ์ ฐิติธนการ
9 40 Ayumi Shijuzuka
10 93 Danielle Char
11 55 สุดารักษ์ พงศ์อายุกูล
12 24 Kitabayashi Miyu
13 29 ภมิษา ภูษิตานนธกูร

VIOS Division1

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 78 Wada Naoya
2 96 กฤษฎิ์ วสุรัตน์
3 77 พีรกานต์ เงินมีศรี
4 34 Sugiyama Yoshiki
5 95 เขมรัช ขอนพุดซา
6 28 จักรพันธ์ ภัทรธาดาพงษ์
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
7 62 ธีรภัทร เอี่ยมจินดา
8 36 โสภณ ภุมรินทร์
9 63 สัณหวัช วงศ์เจริญ
10 22 สุรศักดิ์ ดาเก็ง
11 99 ภูวดล เวชวงศา
12 41 ณัฐพงศ์ บันทัดทอง

VIOS Division2

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 26 จิรศักดิ์ คงพลับ
1 81 Lok Ting Fung
2 35 Kelvin Kwok
3 39 Clement Leung
5 33 รุสลี เจ๊ะอุบง
6 42 ธนากร สุรวุฒิวงศ์
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
7 45 พอ หงษ์ปาน
- 66 รัฐพงษ์ วัฒนาพร
- 89 นาวิน รัตตเสรี
- 27 วิรุณ ปักษีกุล
- 69 ณัฐ อิ่มจิตรปัญญา
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 96 พุทธมนต์ ธนะพาสุข
2 66 เชาวลิต สุุขหร่อง
3 22 Kentaro Tsuchitori
4 7 ชัญญบุศย์ ธนะพาสุข
5 33 ชนินชา ปัญญารุ่งเจริญ
6 77 ศิริศิลป์ โชติวิจิตร
7 54 ปรม พวงงาม
8 31 ไกรวุธ จันทะคำแพง
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
9 69 โชคชัย จารุนงคราญ
10 3 Kentaro Chiba
11 88 สุวิทย์ คำจีน
12 25 Shohei Oda
13 56 ศรัณยู ประชากริช
14 46 ศักดิ์ชัย เยี่ยมวัฒนะ
15 68 พฤฒิพงษ์ ลีฬหนันท์
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 2 เอกสิทธิ์ นามแสงผา
2 36 โสภณ ภุมรินทร์
3 77 กัมปนาท แก้วถังเมือง
4 23 ชินวุฒิ เหล่าชินชาติ
5 10 เพิก เลิศวังพงศ์
6 11 บุญธรรม กอนโภชน์
7 33 Michie Mimoto
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
8 55 ชยพล โยธา
9 37 เอกคฑาวุฒิ ศรีนรศักดิ์ศิลป์
10 88 โชติพงค์ คุณานันต์ศักดิ์
11 44 สมร มะปะเข
12 85 พิตติพล พรหมโชติกุล
DNF 39 ชานนท์ รจนา
- 9 กิตติพงศ์ นุชิต
26 - 28 ต.ค. 61
สนามบุรีรัมย์ อินเตอร์เนชั่นแนล เซอร์กิต จ.บุรีรัมย์
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 91 นิสาธร กุละปาลานนท์
2 39 ธัญชนก เจริญสุขะวัฒนะ
3 99 กมลชนก บุญคร่ำ
4 25 ธัญญมัย วัชรเสถียร
5 40 Ayumi Shijuzuka
6 38 ทิพวรรณ ภู่ระยับ
7 33 ธนวรรณ แจ้งกมลกุลชัย
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
8 97 กุลนิภา อินทรศิริ
9 24 Kitabayashi Miyu
10 29 ภมิษา ภูษิตานนธกูร
11 93 Danielle Char
- 22 นิภาภรณ์ ฐิติธนการ
- 55 สุดารักษ์ พงศ์อายุกูล

VIOS Division1

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 34 Sugiyama Yoshiki
2 78 Wada Naoya
3 22 สุรศักดิ์ ดาเก็ง
4 96 กฤษฎิ์ วสุรัตน์
5 28 จักรพันธ์ ภัทรธาดาพงษ์
6 99 ภูวดล เวชวงศา
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
7 62 ธีรภัทร เอี่ยมจินดา
8 95 เขมรัช ขอนพุดซา
9 77 พีรกานต์ เงินมีศรี
10 63 สัณหวัช วงศ์เจริญ
11 81 Lok Ting Fung
12 45 พอ หงษ์ปาน

VIOS Division2

อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 36 โสภณ ภุมรินทร์
2 26 จิรศักดิ์ คงพลับ
3 39 Clement Leung
4 89 นาวิน รัตตเสรี
5 35 Kelvin Kwok
5 41 ณัฐพงศ์ บันทัดทอง
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
7 42 ธนากร สุรวุฒิวงศ์
8 69 ณัฐ อิ่มจิตรปัญญา
- 33 รุสลี เจ๊ะอุบง
- 66 รัฐพงษ์ วัฒนาพร
- 27 วิรุณ ปักษีกุล
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 25 Shohei Oda
2 33 ชนินชา ปัญญารุ่งเจริญ
3 88 สุวิทย์ คำจีน
4 66 เชาวลิต สุุขหร่อง
5 22 Kentaro Tsuchitori
6 7 ชัญญบุศย์ ธนะพาสุข
7 96 พุทธมนต์ ธนะพาสุข
8 54 ปรม พวงงาม
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
9 3 Kentaro Chiba
10 77 ศิริศิลป์ โชติวิจิตร
11 56 ศรัณยู ประชากริช
12 69 โชคชัย จารุนงคราญ
13 68 พฤฒิพงษ์ ลีฬหนันท์
14 31 ไกรวุธ จันทะคำแพง
15 46 ศักดิ์ชัย เยี่ยมวัฒนะ
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
1 39 ชานนท์ รจนา
2 36 โสภณ ภุมรินทร์
3 77 กัมปนาท แก้วถังเมือง
4 2 เอกสิทธิ์ นามแสงผา
5 23 ชินวุฒิ เหล่าชินชาติ
6 11 บุญธรรม กอนโภชน์
7 85 พิตติพล พรหมโชติกุล
อันดับ หมายเลข ชื่อ-นามสกุลนักแข่ง
8 99 สะมอ ขอนพุดซา
9 37 เอกคฑาวุฒิ ศรีนรศักดิ์ศิลป์
10 33 Michie Mimoto
11 44 สมร มะปะเข
12 10 เพิก เลิศวังพงศ์
- 55 ชยพล โยธา
- 9 กิตติพงศ์ นุชิต